Leave Your Message

Abubuwan buƙatu don masu sauya hanyar sadarwa don saka idanu da tsaro.

Dangane da kididdiga daga Kamfanin Vietnam, Kasuwar kamara ta Vietnam ita ce mafi girma cikin sauri a Kudu maso Gabashin Asiya, tare da kiyasin adadin girma na shekara-shekara na 8.6% daga 2020 zuwa 2026. Vietnam tana da babban buƙatun kyamarori. Baya ga bukatun farar hula, ana kuma amfani da kyamarori na sa ido sosai wajen samar da tsaro ga jama'a. 40% kyamarori ne na kayan more rayuwa, 30% kyamarori ne na kasuwanci, kuma 20% kyamarori ne na gida.

 

Tun da tashoshi na cibiyar sadarwa da ke da alaƙa da tsarin sa ido na tsaro sune kyamarori daban-daban na cibiyar sadarwa da tashoshi masu wayo, waɗanda ake amfani da su a waje da kuma a wurare daban-daban na lantarki, waɗannan sun gabatar da buƙatu mafi girma don masu sauya hanyar sadarwar tsaro, waɗanda ke bayyana a cikin waɗannan fannoni:

 

  1. Sa ido kan hanyar sadarwa yana buƙatar kyakkyawan aiki na ainihin lokaci kuma yana buƙatar bayanan bidiyo kar su sauke fakiti ko firam.
  2. Bukatun dacewa mafi girma don mahalli daban-daban kamar yanayin zafin jiki da yanayin lantarki.
  3. Anti-vibration da anti-tsufa bukatun.
  4. Bukatar samun damar daidaitawa da buƙatun kebul na hanyar sadarwa daban-daban.

 

JHA Tech, sune ainihin masana'anta an sadaukar da su ga R&D, samarwa, da siyarwarEthernet Switches,Mai sauya Mai jarida, PoE Switch&Injector daFarashin SFPda samfurori masu alaƙa da yawa don shekaru 17. Support OEM, ODM, SKD da sauransu.

 

Hakanan kuna da cikakkiyar wadatar samfur, ƙungiyar R&D mai ƙarfi, hanyar amsawa da sauri bayan-tallace-tallace, da ƙwarewar aikace-aikacen warware balagagge.

Samfuran da JHA Tech ke samarwa na iya jure yanayin canjin yanayin zafi da yawa, canje-canjen zafi, gami da faɗuwar walƙiya, tsangwama na lantarki da sauran abubuwa masu tsauri, yin canjin masana'antu dole ne a sami zaɓi. Maɓallan masana'antu suna amfani da kwakwalwan kwamfuta masu darajar masana'antu, waɗanda zasu iya dacewa da yanayin aiki na -40 digiri Celsius zuwa digiri 85 ma'aunin celcius. Samar da wutar lantarki yana ɗaukar ƙira mai ƙima kuma yana iya wuce tsananin girgizawa da gwajin tasiri. Saboda waɗannan halayen, maɓallan Ethernet na masana'antu za su zama mafi mahimmancin kayan watsawa a cikin tsarin kulawa na tsaro.

 

Mafi mahimmanci, JHA Tech kuma za ta je Vietnam don shiga baje kolin wannan shekara, kamar a shekarun baya.

 

【Bietnam】2024.08.14-08.16

Sunan Zauren Nunin: Cibiyar Nunin Saigon da Cibiyar Taro

Adireshin Zauren Baje kolin: 799 Đ. Nguyen Van Linh, Tan Phu, Gundumar 7, Ho Chi Minh City, Vietnam

Lambar rumfa: B29

 

Shin za ku kuma zo Vietnam don halartar nune-nunen? Wadanne kayayyaki kuke sha'awar kuma kuna son gwadawa a nunin? Idan kuna son samun samfurin don gwadawa a gaba, da fatan za a bar adireshin imel ɗin ku kuma za mu sami ƙwararrun ƙwararrun tuntuɓar ku don amsa ɗaya-ɗaya.

2024-06-11